



POSTA NA SIMU SAVINGS AND CREDIT

CO-OPERATIVE SOCIETY LIMITED

REG. No. DSR. No.118

P.O. Box 3948 Dar es Salaam Tel: 022-2182077/2182267 FAX 2182053

**KK CHAP CHAP FOMU Na. 1**

**Tarehe ya Maombi**

.....

## **MAOMBI YA MKOPO WA KK CHAP CHAP**

### **MAELEZO BINAFSI**

Jina la Mwanachama..... Shirika ..... PF .....

Eneo la Kazi (Mkoa) ..... Wilaya.....Tawi .....

Mahali nipoishi (Mkoa) ..... (Wilaya) .....Mtaa.....

Simu ya Ofisi ..... Simu ya Mkononi ...../.....

Namba ya Kitambulisho Cha NIDA .....

### **MAELEZO YA MKOPO**

Kiasi cha mkopo unaoombwa ..... Riba ya Mkopo (9%) .....

Jumla ya Mkopo na riba itakayolipwa mwisho wa Mwezi .....

Salio la Mshahara wa mwanachama kabla ya mkopo huu ..... na salio la mshahara wa Mwanachama baada ya malipo ya mkopo unaoombwa .....

### **NJIA YA ULIPAJI MKOPO HUU**

**Mkopo huu nitaulipa:** (weka alama ya vema kwenye jibu sahihi)

moja kwa moja kupitia mshahara ..... kwa njia ya Standing Order ya TPB .....

*Ambatanisha;*

(1) "salary slip" mbili za mwisho

(2) nakala ya Standing Order kwa watakaolipa kupitia Standing Order **TPB bank Tu** (3)  
Fomu namba 2

Sahihi ya Mwanachama ..... Sahihi na jina la Mdhamini .....

**KWA MATUMIZI YA OFISI TU**

Jina la Afisa Mikopo .....Tarehe ya kupokea .....

Kujiridhisha kwa nyaraka zilizowasilishwa na mkopaji .....

Uwezo wa mwanachama kulipa mkopo .....

Akaunti ambayo mwanachama anapitisha mshahara.....

Maoni ya Afisa mikopo .....

.....

Tarehe ya marejesho .....

Uamuzi wa Kamati .....

Jina na Sahihi ya Mjumbe:

1. ....

2. ....

Tafadhali tuma fomu hii kwenye email: [kkchapchap@postanasimusaccos.co.tz](mailto:kkchapchap@postanasimusaccos.co.tz)